![Phú Yên có tân Giám đốc Sở TT&TT- Ảnh 1. Phú Yên có tân Giám đốc Sở TT&TT- Ảnh 1.](https://mic.mediacdn.vn/639352410187198464/2024/3/26/che1bb8b-quyc3aan-gic3a1m-c491e1bb91c-se1bb9f-phc3ba-yc3aan-1711445604123-1711445604752340771387.jpg)
Bà Đào Phạm Hoàng Quyên (bên trái ngoài cùng) nhận quyết định bổ nhiệm Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông
Ngày 27/11/2019, Ban Thường vụ Tỉnh ủy Phú Yên công bố quyết định phân công bà Đào Phạm Hoàng Quyên, Phó Tổng Biên tập phụ trách Báo Phú Yên giữ chức Tổng Biên tập Báo Phú Yên.
Ngày 14/3/2024, Chủ tịch UBND tỉnh Phú Yên Tạ Anh Tuấn đã ký quyết định tiếp nhận và bổ nhiệm bà Đào Phạm Hoàng Quyên giữ chức vụ Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông. Thời hạn bổ nhiệm 5 năm, kể từ ngày 15/3/2024./.