![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/13045/2015112-m2.jpg)
Thay mặt lãnh đạo Bộ TT&TT, Thứ trưởng Nguyễn Minh Hồng trao tặng kỷ niệm chương tới các cá nhân vì những đóng góp cho ngành TT&TT của TP Cần Thơ.
Trong năm 2016 và thời gian tiếp theo, Sở TT&TT TP Cần Thơ sẽ tiếp tục chú trọng nâng cao năng lực bộ máy quản lý nhà nước, đảm bảo nguồn nhân lực cả về chất lượng và số lượng; hoàn thiện và bảo đảm vận hành ổn định cơ sở hạ tầng, kỹ thuật, đáp ứng yêu cầu đảm bảo an toàn, an ninh thông tin; tiếp tục đẩy mạnh đa dạng hóa về hình thức thông tin tuyên truyền và phổ biến văn bản quy phạm pháp luật; thực hiện tốt công tác thông tin đối ngoại nhằm phát huy tốt chức năng người phát ngôn, cung cấp thông tin báo chí ngày càng chất lượng, hiệu quả và kịp thời…
Tại buổi lễ, thay mặt lãnh đạo Bộ TT&TT, Thứ trưởng Nguyễn Minh Hồng đã trao tặng trướng lưu niệm cho Sở TT&TT TP Cần Thơ và tặng kỷ niệm chương tới các cá nhân có đóng góp vì sự nghiệp thông tin truyền thông của TP Cần Thơ. Sở TT&TT TP Cần Thơ cũng tiến hành khen thưởng cho các tập thể và cá nhân có thành tích xuất sắc trong công tác thông tin và truyền thông./.