![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/12971/20150831-m03.jpg)
Cắt băng khai mạc triển lãm
Đây là đợt triển lãm tem chào mừng kỷ niệm 70 năm Quốc khánh 2-9. Triển lãm thu hút 23 tác giả tham dự với 84 khung. Các chủ đề được thể hiện như: Tem kỷ niệm Cách mạng Tháng Tám và Quốc khánh 2-9, Lực lượng vũ trang Cách mạng Việt Nam, Thắng cảnh Nha Trang, Cá rạn san hô, Những con tem lạ và độc đáo, Ốc biển, Lịch sử đầu máy xe lửa, Tem về Quyền trẻ em, Tết Việt Nam, Cá vàng...
Triển lãm nhằm tạo điều kiện cho người sưu tập và thanh thiếu nhi được giao lưu, trao đổi kinh nghiệm và phát triển phong trào chơi tem trong trường học.
Dịp này, Ban tổ chức trao 3 giải vàng, 2 giải bạc, 6 giải đồng và 12 giải khuyến khích cho các tác giả.
![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/12971/20150831-m04.jpg)
Các tác giả nhận giải vàng
![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/12971/20150831-m05.jpg)
Các tác giả nhận giải bạc
![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/12971/20150831-m06.jpg)
Các tác giả nhận giải đồng