![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/14804/20151217-m1.jpg)
Ông Phạm Việt Tiến - Phó Tổng Giám đốc Đài THVN - Chủ tịch LHTHTQ lần thứ 35 và ông Nguyễn Hữu Hoài - Chủ tịch UBND tỉnh Quảng Bình tặng hoa cho 9 Trưởng ban giám khảo. (Ảnh - VTV)
Trong khuôn khổ liên hoan, nhiều hoạt động sẽ diễn ra như các hội thảo quốc tế: “Tương tác với khán giả trong các chương trình truyền hình”; Nâng cao chất lượng sản xuất các chương trình thể thao và diễn đàn “Tuyên truyền biển đảo trên truyền hình”. Đặc biệt tại không gian triển lãm ảnh năm nay, mô hình hang Sơn Đoòng của Việt Nam - hang động tự nhiên lớn nhất thế giới - sẽ được tạo dựng, giúp các đại biểu cũng như khách tham quan có được hình dung và trải nghiệm thú vị với hang động kỳ vĩ này./.