Chương trình do VNPT Vinaphone tổ chức nhằm động viên và nâng cao tinh thần cho cán bộ, CNVC của các đơn vị hoạt động trong lĩnh vực CNTT. Qua đó, tạo động lực và tính gắn kết cho mọi người hướng đến thi đua lập thành tích tốt trong công tác.
![20180701huy1.jpg 20180701huy1.jpg](https://mic.mediacdn.vn/Upload_Moi/2018_vietnam/20180701huy1.jpg)
Chương trình do VNPT Vinaphone tổ chức nhằm động viên và nâng cao tinh thần cho cán bộ, CNVC của các đơn vị hoạt động trong lĩnh vực CNTT. Qua đó, tạo động lực và tính gắn kết cho mọi người hướng đến thi đua lập thành tích tốt trong công tác.