![img](https://mic.mediacdn.vn/Upload/Store/tintuc/vietnam/4856/20100503a1.jpg)
Đoàn nhà báo TT&TT sẽ đi thăm các đảo, nhà giàn thuộc Quần đảo Trường Sa, kết hợp nắm tình hình thực tế, điều kiện cuộc sống sinh hoạt của quân, dân, huyện đảo Trường Sa để đề xuất hình thành các dự án hỗ trợ xây dựng phát triển kinh tế - xã hội gắn với nâng cao năng lực phòng thủ bảo vệ chủ quyền biển, đảo của Tổ quốc.
Nhân dịp chuyến đi đầy ý nghĩa này của các nhà báo Liên chi hội nhà báo TT&TT, Liên chi hội nhà báo TT&TT cũng rất mong sự giúp đỡ của các tổ chức, quý cơ quan, doanh nghiệp về vật chất để ủng hộ, làm quà tặng cho quân, dân huyện đảo Trường Sa.
Mọi sự liên hệ xin gửi về:
Liên chi hội nhà báo Thông tin và Truyền thông
Địa chỉ: 18 Nguyễn Du, Hà Nội, Số điện thoại: 04.37821710, 0915520999
Email: lch@mic.gov.vn
Trân trọng và mong nhận được sự hồi đáp sớm của Quý cơ quan, đơn vị tổ chức quan tâm trước ngày 16/4/2012.