Việc ký kết Quy chế này nhằm phối hợp chặt chẽ giữa 3 cơ quan: Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ, Sở Thông tin và Truyền thông, Hội Nhà báo tỉnh trong việc định hướng, quản lý báo chí trên địa bàn với tinh thần đẩy mạnh cải cách hành chính, tạo điều kiện để các bên tham gia hoàn thành tốt nhiệm vụ chung cũng như nhiệm vụ của từng đơn vị, góp phần nâng cao chất lượng, hiệu quả công tác lãnh đạo, quản lý báo chí của Bắc Giang./.
Bắc Giang: Ký kết Quy chế phối hợp chỉ đạo, quản lý Báo chí
Thứ hai, 14/12/2009 13:18