Bộ trưởng Bộ TT&TT Nguyễn Mạnh Hùng đánh giá cao tỉnh Thái Nguyên đã có những chuyển biến tích cực về CĐS,
Đồng chí Bộ trưởng Bộ TT&TT và đồng chí Bí thư Tỉnh ủy trao tặng máy tính bảng cho các học sinh Trường Phổ thông Dân tộc bán trú, THCS Tân Long (huyện Đồng Hỷ).
Bộ trưởng Bộ TT&TT Nguyễn Mạnh Hùng trao tặng Kỷ niệm chương vì sự nghiệp Thông tin và Truyền thông cho các đồng chí lãnh đạo tỉnh Thái Nguyên.
Các đồng chí lãnh đạo bấm nút khai trương mạng 5G.
Bí thư Tỉnh ủy Thái Nguyên Nguyễn Thanh Hải phát biểu tại Hội nghị.
Bộ trưởng Nguyễn Mạnh Hùng trao tặng Bằng khen của Bộ và ảnh lưu niệm cho Sở TT&TT tỉnh Thái Nguyên vì có thành tích xuất sắc trong công tác Chuyển đổi số năm 2021.
Bộ trưởng Bộ TT&TT Nguyễn Mạnh Hùng trao tặng Bằng khen của Bộ trưởng cho các đồng chí lãnh đạo tỉnh Thái Nguyên.
Đồng chí Chủ tịch UBND tỉnh tặng Bằng khen cho các cá nhân có thành tích xuất sắc trong thực hiện phong trào thi đua "Thái Nguyên đẩy mạnh Chương trình chuyển đổi số" năm 2021.
Đồng chí Bí thư Tỉnh uỷ trao Bằng khen của Tỉnh ủy tặng 10 tập thể có thành tích xuất sắc trong thực hiện Nghị quyết số 01-NQ/TƯ ngày 31/12/2020 của Tỉnh ủy về Chuyển đổi số.