Skip Ribbon Commands
Skip to main content
Thứ năm, ngày 09/04/2020

BÀI ĐẠT GIẢI

Danh sách đạt giải quốc gia, cuộc thi lần thứ 42 năm 2013

29/08/2014 10:52 SA Xem cỡ chữ

GIẢI CÁ NHÂN
. Giải Nhất :
Đào Thụy Thùy Dương, lớp 6/10, trường THCS Tây Sơn, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.
. Giải Nhì :
1. Nguyễn Minh Châu, lớp 9A4, trường THCS Thành Công, Q. Ba Đình, Hà Nội.
2. Bùi Trương Kim Khánh, lớp 8/7, trường THCS Nguyễn Tri Phương, TP. Huế.
3. Lại Ngọc Mai, lớp 6A2, trường THCS Chu Văn An, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
. Giải Ba :
1. Đinh Thị Hải Yến, lớp 10 Văn, trường THPT chuyên Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
2. Nguyễn Diễm Quỳnh, lớp 8B, trường THCS Đông Ngàn, TX. Từ Sơn, Bắc Ninh.
3. Nguyễn Ngọc Cát Tường, lớp 5/7, trường TH Kim Đồng, TX. Sa Đéc, Đồng Tháp.
4. Vũ Linh Ngân, lớp 9A1, trường THCS Ngô Sĩ Liên, Q. Hoàn Kiếm, Hà Nội.
5. Bùi Hồng Ngọc, lớp 9E2, trường PTDL Marie Curie, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.
. Giải Khuyến khích :
1. Nguyễn Đoàn Thảo Nguyên, lớp 5/3, trường TH Trần Cao Vân, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.
2. Nguyễn Hoàng Yến, lớp 9A1, trường THCS Hoa Lư, Q.9, TP. Hồ Chí Minh.
3. Phan Hoàng Linh, lớp 8A5, trường THCS Chu Văn An, Q. Tây Hồ, Hà Nội.
4. Nguyễn Mỹ Linh, lớp 10 chuyên Sử, trường THPT chuyên Hùng Vương, TP. Việt Trì, Phú Thọ.
5. Hà Mỹ Ngọc, lớp 10A1, trường THPT chuyên Lê Quý Đôn, TP. Điện Biên, tỉnh Điện Biên.
6. Trần Hữu Nam, lớp 8C, trường THCS Lê Quý Đôn, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương.
7. Nguyễn Thị Phương Anh, lớp 8B, trường THCS Nguyễn Huy Tưởng, Đông Anh, Hà Nội.
8. Trần Khoa Nguyên, lớp 9A4, trường THCS Kinh Cùng, Phụng Hiệp, Hậu Giang.
9. Nguyễn Hồng Điệp, lớp 9B, trường THCS Giao Thủy, huyện Giao Thủy, Nam Định.
10. Nguyễn Thị Minh Huyền, lớp 9B, trường THCS Thăng Long, Q. Ba Đình, Hà Nội.
11. Dương Đức Mạnh, lớp 9A3, trường THCS Thành Công, Q. Ba Đình, Hà Nội.
12. Tạ Quỳnh Trang, lớp 9A, trường THCS Hải Lạng, Tiên Yên, Quảng Ninh.
13. Trần Thị Lệ Thu, lớp 9A3, trường THCS Nguyễn Văn Cừ, TP. Pleiku, Gia Lai.
14. Lê Thu Trang, lớp 7A, trường THCS Mỹ Đình, Từ Liêm, Hà Nội.
15. Trần Lê Thục Uyên, lớp 10 Hóa, trường THPT chuyên Lương Văn Chánh, TP. Tuy Hòa, Phú Yên.
16. Phạm Linh Đan, lớp 7D, trường THCS Ba Đình, Hà Nội.
17. Trần Hà Phương, lớp 9A4, trường THCS Hồng Bàng, Q. Hồng Bàng, TP. Hải Phòng.
18. Phạm Minh Hằng, lớp 9A2, trường THCS Giảng Võ, Q. Ba Đình, Hà Nội.
19. Lê Ngọc Thúy Nhi, lớp 10T, trường THPT chuyên Nguyễn Đình Chiểu, TX. Sa Đéc, Đồng Tháp.
20. Nguyễn Mỹ Tiên, lớp 9G, trường THCS Tô Hoàng, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội
21. Nguyễn Lê Hoàng Dung, lớp 7A, trường THCS Nghĩa Mỹ, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi.
22. Nguyễn Ngọc Chân, lớp 7A5, trường THCS Đoàn Thị Điểm, Mỹ Đình, Từ Liêm, Hà Nội.
23. Nguyễn Minh Anh, lớp 9A, trường THCS Lê Ngọc Hân, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội.
24. Trương Ngọc Ánh, lớp 5D, trường TH Liên Minh, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.
25. Nguyễn Tú Uyên, lớp 8C7, trường THCS Chu Văn An, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng.
26. Hoàng Chí Thành, lớp 7/1, trường THCS Thái Nguyên, TP. Nha Trang, Khánh Hòa.
27. Lê Minh Anh, lớp 7A3, trường THCS Đống Đa, Q. Đống Đa, Hà Nội.
28. Lê Trung Phương Trâm, lớp 10V, trường THPT chuyên Thoại Ngọc Hầu, TP. Long Xuyên, An Giang.
29. Lại Thị Ngọc Mỹ, lớp 10 Văn, trường THPT chuyên Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
30. Nguyễn Hương Giang, lớp 7A6, trường THCS Nguyễn Du, Q. Hoàn Kiếm, Hà Nội.

GIẢI PHỤ DÀNH CHO THÍ SINH LỌT VÀO CHUNG KẾT :
• Giải dành cho học sinh khuyết tật : 
           Đào Xuân Trung (học sinh khiếm thị), lớp 5D, trường PTCS Nguyễn Đình Chiểu, Hà Nội.
• Giải dành cho học sinh dân tộc thiểu số :
Tráng Thị Hồng Trinh (dân tộc Pa Dí), lớp 5A, trường TH xã Cung Chung Phố, huyện Mường Khương, Lào Cai.
• Giải dành cho học sinh nhỏ tuổi nhất :
Đặng Thị Thúy Quỳnh (sinh ngày 4-9-2002), lớp 5A, trường TH Thiên Trung, huyện Cái Bè, Tiền Giang.

GIẢI TẬP THỂ : 
1. Trường THCS Tây Sơn, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.
 2. Trường THCS Thành Công, Q. Ba Đình, Hà Nội.
 3. Trường THCS Nguyễn Tri Phương, TP. Huế.

 4. Trường THCS Chu Văn An, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
5. trường THPT chuyên Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
6. trường THCS Đông Ngàn, TX. Từ Sơn, Bắc Ninh.
7. trường TH Kim Đồng, TX. Sa Đéc, Đồng Tháp.
8. trường THCS Ngô Sĩ Liên, Q. Hoàn Kiếm, Hà Nội.
9. trường PTDL Marie Curie, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.

 CÁC ĐƠN VỊ NHẬN BẰNG KHEN CỦA T.Ư ĐOÀN
1. Trường THCS Tây Sơn, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.
2. Trường THCS Thành Công, Q. Ba Đình, Hà Nội.
3. Trường THCS Nguyễn Tri Phương, TP. Huế.
4. Trường THCS Chu Văn An, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
5. trường THPT chuyên Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
6. trường THCS Đông Ngàn, TX. Từ Sơn, Bắc Ninh.
7. trường TH Kim Đồng, TX. Sa Đéc, Đồng Tháp.
8. trường THCS Ngô Sĩ Liên, Q. Hoàn Kiếm, Hà Nội.
9. trường PTDL Marie Curie, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.

CÁC ĐƠN VỊ NHẬN BẰNG KHEN CỦA BỘ TT-TT
1. Sở Thông tin  - Truyền thông Vĩnh Phúc
2. Sở Thông tin – Truyền thông Phú Thọ
3. Sở Thông tin – Truyền thông Đồng Tháp
4. Sở Thông tin – Truyền thông Cà Mau
5. Sở Thông tin – Truyền thông Quảng Ninh
6. Sở Thông tin – Truyền thông Gia Lai
7. Sở Thông tin – Truyền thông Nam Định
8. Sở Giáo dục – Đào tạo Hậu Giang
9. Bưu điện tỉnh Thái Nguyên
10.  Bưu điện tỉnh Bắc Ninh
 

                                                                                                                                                       BAN GIÁM KHẢO CUỘC THI

Lượt truy cập: 1040

ĐÁNH GIÁ BÀI VIẾT( 0)